    Biến tần INVT GD20-2R2G-S2 2.2kW
    Mã hàng: Biến tần INVT GD20-2R2G-S2 2.2kW
    5.0/5 (2 Reviews)
    Biến tần INVT GD20-2R2G-S2 2.2kW 1 Pha 220V
    SKU: GD20-2R2G-S2
    Hãng sản xuất: INV
    Chất lượng: Mới 100%
    Bảo hành: Chính hãng
    Chứng từ: CO, CQ, hóa đơn VAT
    Trạng thái sản phẩm
    Hết Hàng
    Giá: Liên Hệ
    Đặc tính kỹ thuật của GD20-2R2G-S2 2.2kW
    Điều khiển SVPWM, Sensorless Vector, điều khiển torque (lực căng).
    Mô-men khởi động ở 0.5 Hz: 150%.
    Điều khiển tốc độ chính xác đến ±0.2%, đáp ứng nhanh <20 ms.
    Keypad cố định, keypad rời tùy chọn, có thể kéo xa 5m với biến tần công suất 4kW trở lên.
    Truyền thông: Modbus RS485.
    Tích hợp cuộn kháng DC ( từ 18,5 ~ 110 kW).
    Tích hợp sẵn bộ lọc IEC 61800-3 C3, tùy chọn bộ lọc IEC 61800-3 C2.
    Thông số kỹ thuật chi tiết của GD20-2R2G-S2 2.2kW
    ModelGD20-2R2G-S2
    SeriesGD20
    Công suất2.2 kW
    Điện áp ngõ vào1 pha 220 V
    Điện áp ngõ ra3 pha 220 V
    Tần số ra0.1-400Hz
    Momen khởi động150%, 0.5Hz, (SVC)
    Số cổng I/O13
    Nhiệt độ môi trường-10 … 50 °C (ở 40 °C công suất sẽ giảm)
    Tích hợp quạt làm mát
    Hệ thống bảo vệ nâng caoBộ lọc EMC tích hợp IP 20 (C3)
    Dòng điện ngõ vào24A
    Dòng điện ngõ ra10A