    Biến tần INVT GD20-1R5G-S2 1.5kW
    Mã hàng: Biến tần INVT GD20-1R5G-S2 1.5kW
    4.4/5 (19 Reviews)
    Biến tần INVT GD20-1R5G-S2 1.5kW 1 Pha 220V
    SKUGD20-1R5G-S2
    Hãng sản xuấtINVT
    Chất lượngMới 100%
    Bảo hànhChính hãng
    Chứng từCO, CQ, hóa đơn VAT
    Trạng thái sản phẩm
    Còn Hàng
    1,000₫
    Đặc tính kỹ thuật của GD20-1R5G-S2 1.5kW
    Điều khiển SVPWM, Sensorless Vector, điều khiển torque (lực căng).
    Mô-men khởi động ở 0.5 Hz: 150%.
    Điều khiển tốc độ chính xác đến ±0.2%, đáp ứng nhanh <20 ms.
    Keypad cố định, keypad rời tùy chọn, có thể kéo xa 5m với biến tần công suất 4kW trở lên.
    Truyền thông: Modbus RS485.
    Tích hợp cuộn kháng DC ( từ 18,5 ~ 110 kW).
    Tích hợp sẵn bộ lọc IEC 61800-3 C3, tùy chọn bộ lọc IEC 61800-3 C2.
    Thông số kỹ thuật chi tiết của GD20-1R5G-S2 1.5kW
    ModelGD20-1R5G-S2
    SeriesGD20
    Công suất1.5 kW
    Điện áp ngõ vào1 pha 220 V
    Điện áp ngõ ra3 pha 220 V
    Tần số ra0.1-400Hz
    Momen khởi động150%, 0.5Hz, (SVC)
    Số cổng I/O13
    Nhiệt độ môi trường-10 … 50 °C (ở 40 °C công suất sẽ giảm)
    Tích hợp quạt làm mát
    Hệ thống bảo vệ nâng cao23 chức năng bảo vệ
    Cấp bảo vệBộ lọc EMC tích hợp IP 20 (C3)
    Dòng điện ngõ vào15.7A
    Dòng điện ngõ ra7.5A