    Biến tần INVT GD20-011G-4 11kW
    Mã hàng: Biến tần INVT GD20-011G-4 11kW
    5.0/5 (4 Reviews)
    Đặc tính kỹ thuật chính:
    Điều khiển SVPWM, Sensorless Vector, điều khiển torque (lực căng).
    Mô-men khởi động ở 0.5 Hz: 150%.
    Điều khiển tốc độ chính xác đến ±0.2%, đáp ứng nhanh <20 ms.
    Keypad cố định, keypad rời tùy chọn, có thể kéo xa 5m với biến tần công suất 4kW trở lên.
    Truyền thông: Modbus RS485.
    Tích hợp cuộn kháng DC ( từ 18,5 ~ 110 kW).
    Tích hợp sẵn bộ lọc IEC 61800-3 C3, tùy chọn bộ lọc IEC 61800-3 C2.
    Trạng thái sản phẩm
    Còn Hàng
    Giá: Liên Hệ
    Biến tần INVT 11kW 3 Pha 380V – GD20-011G-4 là dòng biến tần đa năng thế hệ mới với hiệu suất cao cho các ứng dụng chế tạo máy phổ thông. GD20 sử dụng công nghệ điều khiển vector vòng hở hiện đại với khả năng điều khiển vượt trội, lắp đặt được trên DIN RAIL với công suất nhỏ hoặc trên bảng tủ.
    Đặc tính kỹ thuật của GD20-011G-
    • Truyền thông: Modbus RS485.
    • Tích hợp sẵn DBU với công suất từ 37 kW trở xuống.
    • 23 chức năng bảo vệ động cơ và biến tần.
    Thông số kỹ thuật chi tiết
    ModelGD20-011G-4
    SeriesGD20
    Công suất11 kW
    Điện áp ngõ vào3 pha 380 V
    Điện áp ngõ ra3 pha 380 V
    Tần số ra0.1-400Hz
    Momen khởi động150%, 0.5Hz, (SVC)
    Tích hợp sẵnKeypad Bộ điều khiển thắng (Breaking Unit) Cổng truyền thông RS-485 Bộ lọc EMC
    Kiểu điều khiểnV/F (SVPWM)
    Số cổng I/O13
    Nhiệt độ môi trường-10 … 50 °C (ở 40 °C công suất sẽ giảm)
    Tích hợp quạt làm mát
    Hệ thống bảo vệ nâng cao23 chức năng bảo vệ
    Cấp bảo vệBộ lọc EMC tích hợp IP 20 (C3)
    Dòng điện ngõ ra25A