    MÀN HÌNH SAMKOON SK-102QT-G
    Mã hàng: MÀN HÌNH SAMKOON SK-102QT-G
    5.0/5 (2 Reviews)
    Màn hình 10.2 inch, 1 cổng RS232/422, 2 cổng RS485, Có thể tích hợp module IOT
    Trạng thái sản phẩm
    Còn Hàng
    Giá: Liên Hệ
    Thông số kỹ thuật kết cấu:
    Kích thước: 273×211×40 (mm)
    Kích thước lỗ lắp: 259×201 (mm)
    Trọng lượng: 1050g
    Vật liệu vỏ: Nhựa kỹ thuật chắc chắn (ABS + PC)
    Trưng bày:
    Kích thước hiển thị: 10,2 inch (16:9)
    Độ phân giải (Pixel): 1024 × 600
    Bảng điều khiển cảm ứng: Màn hình cảm ứng 4 dây có độ chính xác cao
    Màu sắc hiển thị: Ấn tượng 16,7 triệu
    Mô-đun đèn nền: Sử dụng công nghệ LED tiết kiệm năng lượng
    Tỷ lệ tương phản: 400:1
    Độ sáng (cd/m2): 450
    Tính năng/Chứng nhận sản phẩm:
    Bộ nhớ: 128 MB FLASH + 128 MB DDR3
    CPU: Bộ xử lý lõi kép Cortex A7 tốc độ xung nhịp 1GHz
    Kiểm tra điện áp: 1000V AC, 1 phút
    Kiểm tra tĩnh điện: ±6kV
    Khả năng tương thích của FCC: Tuân thủ FCC, Loại A
    Chứng nhận CE: Tuân thủ các tiêu chuẩn EN55032 và EN55035
    Cấp độ bảo vệ: IP65 (mặt trước)
    Nguồn/Giao diện:
    Nguồn điện: DC12-24V ±15%
    Công suất tiêu thụ: 7W
    Giao diện nối tiếp: COM1 (RS232), COM2 (RS485/422), COM3 (RS485)
    Cổng tải xuống USB: Có
    Cổng USB: Có
    Thẻ SD: Không
    Cổng Ethernet: Không
    CÓ THỂ: Không
    Mạng đã được kết nối:
    WiFi: Có (tùy chọn)
    3G: Không
    Ethernet: Không
    4G: Có (tùy chọn)
    Điều kiện môi trường:
    Nhiệt độ hoạt động: -20°C đến 55°C (không đóng băng)
    Độ ẩm hoạt động: 5-95% RH (không ngưng tụ)