    MÀN HÌNH SAMKOON SK-102QS-G
    Mã hàng: MÀN HÌNH SAMKOON SK-102QS-G
    5.0/5 (2 Reviews)
    Màn hình 10.2 inch, 1 cổng RS232/422, 2 cổng RS485, 1 Ethernet, Có thể tích hợp module IOT
    Trạng thái sản phẩm
    Còn Hàng
    Giá: Liên Hệ
    Thông số sản phẩm:
    Cấu trúcMôi trường làm việc
    Kích thước273 x 211 x40 (mm)Nhiệt độ-20°C~55°C(no freeze)
    Kích thước lỗ khoét259 x 201 (mm)Độ ẩm5~95%RH(ngưng tụ)
    Khối lượng1050 (g)Chống rung lắc10~25Hz
    Vật liệu vỏNhựa công nghiệp ABS+PC
    Công suất / CổngThông số kỹ thuật/ Thông số an toàn
    Công suất tiêu thụ4WBộ nhớ128MB FLASH + 128MB DDR3
    Nguồn điện(DC12~24V)±15%CPUCortex A7 1GHz dual core
    Các cổng truyền thôngCOM1 : RS232Kiểm tra cách điện áp cao1000V AC, 1 phút
     COM2 : RS485/422Kiểm tra tĩnh±6kV