    MÀN HÌNH SAMKOON SK-050HESK-035UE
    Mã hàng: MÀN HÌNH SAMKOON SK-050HESK-035UE
    0/5 (0 Reviews)
    Màn hình cảm ứng 16.77 triệu màu, kích thước 3.5" (4:3) , hỗ trợ kết nối với PLC và Controller của nhiều hãng. Nguồn cấp 24VDC, Serial Port RS232/ RS422/ RS485, hỗ trợ modbus RTU, ASCII, Free Protocol và C language script
    Trạng thái sản phẩm
    Còn Hàng
    Giá: Liên Hệ
    Màn hình cảm ứng SK-035UE
    Kích thước màn hình hiển thị: 3.5"(4:3)
    Màu sắc:                 16.77 màu
    Nguồn cấp:             DC12~24V (+/-15%)
    Công suất tiêu thụ:  3W
    Độ phân giải:           320 x 240
    Tỉ lệ tương phản:      400:1
    Độ sáng:                  350cd/m2
    Tuổi thọ LCD:            >30,000hrs
    Back light:                 LED
    Cảm ứng:                  loại điện trở 4 dây
    ♦ CPU:                       Cortex A8 600MHz