    Bộ nguồn Omron S8VK-C12024 5A 24VDC 120W
    Mã hàng: Bộ nguồn Omron S8VK-C12024 5A 24VDC 120W
    5.0/5 (4 Reviews)
    Trạng thái sản phẩm
    Còn Hàng
    Giá: Liên Hệ
    Power rating: 120 W
    Output voltage: 24 V
    Rated input voltage: 100 to 240 VAC
    Construction: Covered type
    Connection: Terminal blocks
    Terminal type: Rod terminal
    Những tính năng nổi bật của Bộ nguồn Omron dòng S8VK-C Series:
    Nguồn cấp: 100-240VAC, 50/60 Hz hoặc 90-350VDC
    Nguồn ra có thể điều chỉnh: –10% ~ 15% (V.ADJ)
    Ngõ ra ảnh hưởng bởi nhiệt độ: 0.05%/°C max.
    Bảo vệ quá tải: 121% ~ 160% dòng định mức
    Chức năng mắc song song: Có
    Cho phép mắc nối tiếp 2 bộ nguồn (gắn thêm diode ngoài)
    Nhiệt độ là việc: –40 ~ 70°C
    Cách ly ngõ vào /ra: 100 MΩ min. với điện áp 500VDC
    Nguồn cấp100…240VAC, 90…350VDC
    Công suất đầu ra120W
    Điện áp đầu ra24VDC
    Dòng điện đầu ra5A