    BIẾN TẦN FRECON FR150A-4T-5.5B-H
    Mã hàng: BIẾN TẦN FRECON FR150A-4T-5.5B-H
    5.0/5 (1 Reviews)
    MÃ HÀNG : FR150A-4T-5.5B-H
    • Điện áp vào: 3-phase 380VAC (-15%~+30%)
    • Công suất: 5.5kW
    • Dòng định mức: 13A
    Trạng thái sản phẩm
    Còn Hàng
    Giá: Liên Hệ
    THÔNG SỐ KỸ THUẬT
    Tên sản phẩmBiến tần hạ thế FR150A-4T-5.5B-H Frecon
    Công suất5.5kW
    Dòng định mức13A
    Loại tảiTải nhẹ
    Truyền thôngModbus RS-485
    Ngõ ra analog0~10V