    BIẾN TẦN FRECON FR150A-4T-2.2B-H
    Mã hàng: BIẾN TẦN FRECON FR150A-4T-2.2B-H
    0/5 (0 Reviews)
    MÃ HÀNG : FR150A-4T-2.2B-H
    • Điện áp vào: 3 Phase 380VAC (-15% ~ +30%)
    • Công suất: 2.2kW
    • Dòng định mức: 5.5A
    Trạng thái sản phẩm
    Còn Hàng
    Giá: Liên Hệ
    THÔNG SỐ KỸ THUẬT
    Tên sản phẩmBiến tần hạ thế FR150A-4T-2.2B-H Frecon
    Công suất2.2kW
    Dòng định mức5.5A
    Loại tảiTải nhẹ
    Truyền thôngModbus RS-485
    Ngõ ra analog0~10V