MÀN HÌNH SAMKOON SK-102QT-G
Mã hàng: MÀN HÌNH SAMKOON SK-102QT-G
5.0/5 (2 Reviews)
Màn hình 10.2 inch, 1 cổng RS232/422, 2 cổng RS485, Có thể tích hợp module IOT
Trạng thái sản phẩm
Còn Hàng
Giá: Liên Hệ
Thông số kỹ thuật kết cấu:
Kích thước: 273×211×40 (mm)
Kích thước lỗ lắp: 259×201 (mm)
Trọng lượng: 1050g
Vật liệu vỏ: Nhựa kỹ thuật chắc chắn (ABS + PC)
Trưng bày:
Kích thước hiển thị: 10,2 inch (16:9)
Độ phân giải (Pixel): 1024 × 600
Bảng điều khiển cảm ứng: Màn hình cảm ứng 4 dây có độ chính xác cao
Màu sắc hiển thị: Ấn tượng 16,7 triệu
Mô-đun đèn nền: Sử dụng công nghệ LED tiết kiệm năng lượng
Tỷ lệ tương phản: 400:1
Độ sáng (cd/m2): 450
Tính năng/Chứng nhận sản phẩm:
Bộ nhớ: 128 MB FLASH + 128 MB DDR3
CPU: Bộ xử lý lõi kép Cortex A7 tốc độ xung nhịp 1GHz
Kiểm tra điện áp: 1000V AC, 1 phút
Kiểm tra tĩnh điện: ±6kV
Khả năng tương thích của FCC: Tuân thủ FCC, Loại A
Chứng nhận CE: Tuân thủ các tiêu chuẩn EN55032 và EN55035
Cấp độ bảo vệ: IP65 (mặt trước)
Nguồn/Giao diện:
Nguồn điện: DC12-24V ±15%
Công suất tiêu thụ: 7W
Giao diện nối tiếp: COM1 (RS232), COM2 (RS485/422), COM3 (RS485)
Cổng tải xuống USB: Có
Cổng USB: Có
Thẻ SD: Không
Cổng Ethernet: Không
CÓ THỂ: Không
Mạng đã được kết nối:
WiFi: Có (tùy chọn)
3G: Không
Ethernet: Không
4G: Có (tùy chọn)
Điều kiện môi trường:
Nhiệt độ hoạt động: -20°C đến 55°C (không đóng băng)
Độ ẩm hoạt động: 5-95% RH (không ngưng tụ)