MÀN HÌNH SAMKOON SK-102QS-G
Mã hàng: MÀN HÌNH SAMKOON SK-102QS-G
5.0/5 (2 Reviews)
Màn hình 10.2 inch, 1 cổng RS232/422, 2 cổng RS485, 1 Ethernet, Có thể tích hợp module IOT
Trạng thái sản phẩm
Còn Hàng
Giá: Liên Hệ
Thông số sản phẩm:
Cấu trúc Môi trường làm việc
Kích thước 273 x 211 x40 (mm) Nhiệt độ -20°C~55°C(no freeze)
Kích thước lỗ khoét 259 x 201 (mm) Độ ẩm 5~95%RH(ngưng tụ)
Khối lượng 1050 (g) Chống rung lắc 10~25Hz
Vật liệu vỏ Nhựa công nghiệp ABS+PC
Công suất / Cổng Thông số kỹ thuật/ Thông số an toàn
Công suất tiêu thụ 4W Bộ nhớ 128MB FLASH + 128MB DDR3
Nguồn điện (DC12~24V)±15% CPU Cortex A7 1GHz dual core
Các cổng truyền thông COM1 : RS232 Kiểm tra cách điện áp cao 1000V AC, 1 phút
  COM2 : RS485/422 Kiểm tra tĩnh ±6kV