MÀN HÌNH SAMKOON SK-050HESK-035UE
Mã hàng: MÀN HÌNH SAMKOON SK-050HESK-035UE
0/5 (0 Reviews)
Màn hình cảm ứng 16.77 triệu màu, kích thước 3.5" (4:3) , hỗ trợ kết nối với PLC và Controller của nhiều hãng. Nguồn cấp 24VDC, Serial Port RS232/ RS422/ RS485, hỗ trợ modbus RTU, ASCII, Free Protocol và C language script
Trạng thái sản phẩm
Còn Hàng
Giá: Liên Hệ
Màn hình cảm ứng SK-035UE
Kích thước màn hình hiển thị: 3.5"(4:3)
Màu sắc:                 16.77 màu
Nguồn cấp:             DC12~24V (+/-15%)
Công suất tiêu thụ:  3W
Độ phân giải:           320 x 240
Tỉ lệ tương phản:      400:1
Độ sáng:                  350cd/m2
Tuổi thọ LCD:            >30,000hrs
Back light:                 LED
Cảm ứng:                  loại điện trở 4 dây
♦ CPU:                       Cortex A8 600MHz