BIÊN TẦN FRECON FR150A-4T-015B-H
Mã hàng: BIÊN TẦN FRECON FR150A-4T-015B-H
5.0/5 (3 Reviews)
MÃ HÀNG : FR150A-4T-015B-H
  • Điện áp vào: 3-phase 380VAC (-15%~+30%)
  • Công suất: 15kW
  • Dòng định mức: 32A
THÔNG SỐ KỸ THUẬT
Tên sản phẩm Biến tần hạ thế FR150A-4T-015B-H Frecon
Công suất 15kW
Dòng định mức 32A
Loại tải Tải nhẹ
Truyền thông Modbus RS-485
Ngõ ra analog 0~10V