BIẾN TẦN FRECON FR150A-4T-7.5B-H
Mã hàng: BIẾN TẦN FRECON FR150A-4T-7.5B-H
5.0/5 (1 Reviews)
MÃ HÀNG : FR150A-4T-7.5B-H
  • Điện áp vào: 3-phase 380VAC (-15%~+30%)
  • Công suất: 7.5kW
  • Dòng định mức: 17A
THÔNG SỐ KỸ THUẬT
Tên sản phẩm Biến tần hạ thế FR150A-4T-7.5B-H Frecon
Công suất 7.5kW
Dòng định mức 17A
Loại tải Tải nhẹ
Truyền thông Modbus RS-485
Ngõ ra analog 0~10V