Bộ nguồn Omron S8VK-C12024 5A 24VDC 120W
Mã hàng: Bộ nguồn Omron S8VK-C12024 5A 24VDC 120W
5.0/5 (4 Reviews)
Trạng thái sản phẩm
Còn Hàng
Giá: Liên Hệ
Power rating: 120 W
Output voltage: 24 V
Rated input voltage: 100 to 240 VAC
Construction: Covered type
Connection: Terminal blocks
Terminal type: Rod terminal
Những tính năng nổi bật của Bộ nguồn Omron dòng S8VK-C Series:
Nguồn cấp: 100-240VAC, 50/60 Hz hoặc 90-350VDC
Nguồn ra có thể điều chỉnh: –10% ~ 15% (V.ADJ)
Ngõ ra ảnh hưởng bởi nhiệt độ: 0.05%/°C max.
Bảo vệ quá tải: 121% ~ 160% dòng định mức
Chức năng mắc song song: Có
Cho phép mắc nối tiếp 2 bộ nguồn (gắn thêm diode ngoài)
Nhiệt độ là việc: –40 ~ 70°C
Cách ly ngõ vào /ra: 100 MΩ min. với điện áp 500VDC
Nguồn cấp 100…240VAC, 90…350VDC
Công suất đầu ra 120W
Điện áp đầu ra 24VDC
Dòng điện đầu ra 5A