Biến tần INVT GD20-037G-4 37kW
Mã hàng: Biến tần INVT GD20-037G-4 37kW
Giá: Liên Hệ
Biến tần INVT 37kW 3 Pha 380V – GD20-037G-4 là dòng biến tần đa năng thế hệ mới với hiệu suất cao cho các ứng dụng chế tạo máy phổ thông. GD20 sử dụng công nghệ điều khiển vector vòng hở hiện đại với khả năng điều khiển vượt trội, lắp đặt được trên DIN RAIL với công suất nhỏ hoặc trên bảng tủ.
Đặc tính kỹ thuật GD20-037G-4
  • Điều khiển SVPWM, Sensorless Vector, điều khiển torque (lực căng).
  • Mô-men khởi động ở 0.5 Hz: 150%.
  • Điều khiển tốc độ chính xác đến ±0.2%, đáp ứng nhanh <20 ms.
  • Keypad cố định, keypad rời tùy chọn, có thể kéo xa 5m với biến tần công suất 4kW trở lên.
  • Truyền thông: Modbus RS485.
  • Tích hợp cuộn kháng DC ( từ 18,5 ~ 110 kW).
  • Tích hợp sẵn DBU với công suất từ 37 kW trở xuống.
  • Tích hợp sẵn bộ lọc IEC 61800-3 C3, tùy chọn bộ lọc IEC 61800-3 C2.
  • 23 chức năng bảo vệ động cơ và biến tần.
Thông số kỹ thuật chi tiết
Model GD20-037G-4
Series GD20
Công suất 37 kW
Điện áp ngõ vào 3 pha 380 V
Điện áp ngõ ra 3 pha 380 V
Tần số ra 0.1-400Hz
Momen khởi động 150%, 0.5Hz, (SVC)
Tích hợp sẵn Keypad Bộ điều khiển thắng (Breaking Unit) Cổng truyền thông RS-485 Bộ lọc EMC
Kiểu điều khiển V/F (SVPWM)
Số cổng I/O 13
Nhiệt độ môi trường -10 … 50 °C (ở 40 °C công suất sẽ giảm)
Tích hợp quạt làm mát
Hệ thống bảo vệ nâng cao 23 chức năng bảo vệ
Cấp bảo vệ Bộ lọc EMC tích hợp IP 20 (C3)
Dòng điện ngõ ra 75A