BIẾN TẦN FRECON FR150A-4T-2.2B-H
Mã hàng: BIẾN TẦN FRECON FR150A-4T-2.2B-H
0/5 (0 Reviews)
MÃ HÀNG : FR150A-4T-2.2B-H
  • Điện áp vào: 3 Phase 380VAC (-15% ~ +30%)
  • Công suất: 2.2kW
  • Dòng định mức: 5.5A
THÔNG SỐ KỸ THUẬT
Tên sản phẩm Biến tần hạ thế FR150A-4T-2.2B-H Frecon
Công suất 2.2kW
Dòng định mức 5.5A
Loại tải Tải nhẹ
Truyền thông Modbus RS-485
Ngõ ra analog 0~10V