BIẾN TẦN FRECON FR150A-4T-1.5B-H
Mã hàng: BIẾN TẦN FRECON FR150A-4T-1.5B-H
0/5 (0 Reviews)
MÃ HÀNG : FR150A-4T-1.5B-H
  • Điện áp vào: 3-phase 380VAC (-15%~+30%)
  • Công suất: 1.5kW
  • Dòng định mức: 4.2A
THÔNG SỐ KỸ THUẬT
Tên sản phẩm Biến tần hạ thế FR150A-4T-1.5B-H Frecon
Công suất 1.5kW
Dòng định mức 4.2A
Loại tải Tải nhẹ
Truyền thông Modbus RS-485
Ngõ ra analog 0~10V