BIẾN TẦN FRECON FR150A-2S-1.5B-H
Mã hàng: BIẾN TẦN FRECON FR150A-2S-1.5B-H
5.0/5 (3 Reviews)
MÃ HÀNG : FR150A-2S-1.5B-H
  • Điện áp vào: 1-phase 220VAC (-15%~+20%)
  • Công suất: 1.5kW
  • Dòng định mức: 7.5A
Trạng thái sản phẩm
Còn Hàng
Giá: Liên Hệ
THÔNG SỐ KỸ THUẬT
Tên sản phẩm Biến tần hạ thế FR150A-2S-1.5B Frecon
Công suất 1.5kW
Dòng định mức 7.5A
Loại tải Tải nhẹ
Truyền thông Modbus RS-485
Ngõ ra analog 0~10V